Yadda za a sami kasuwancin ku ta hanyar rikici tare da Semalt?


A zamanin ci gaban da ba a sani ba na Intanet da kuma karuwa mai yawa, kasancewar kasuwancin tsada-riba da nasara babu abin da ba za a iya yin tunani ba ba tare da ƙirƙirar gidan yanar gizonku ba. Koyaya, ba za a ƙirƙiri wani shafin ba kawai amma yakamata ya yi aiki yadda ya kamata kuma abokan ciniki da abokan gasa su gano su cikin sauƙi. SEO na gidan yanar gizon zai ba ku damar fitar da kamfanin ku daga cikin matsala kuma ku jawo sabon tushe na abokin ciniki.
Tallace-tallace masu dacewa sun haɗa da SEO na ciki, haɓaka albarkatun waje, da SERM, wanda ke nufin yin aiki tare da sunan kamfanin a Intanet. Yin ayyukan da aka ambata a sama zai taimaka wajen jawo hankalin abokan ciniki, ma'aikata, ko abokan hulɗa; haɓaka sunan kamfanin a cikin sakamakon bincike; haɓaka yawan umarni na kaya ko sabis; haɓaka amintattun masu sauraro; tabbatar matsakaicin isarwar abu.
Saboda haka, shafin ba kawai yana kara zirga-zirga ba har ma yana fara aiki tare da baƙi sosai.

Me yasa za a zabi Semalt?

Ga mai amfani, karo na farko da ke fuskantar SEO-inganta shafukan, yana da wuya a zabi tsakanin damar SEO dayawa da aka bayar. Idan miliyoyin albarkatun yanar gizon da ke gasa sun hana rukunin yanar gizonku samun babban matsayi na Google, idan zirga-zirgar rukunin yanar gizon ya ragu har yanzu, duk da isasshen adadin abokan cinikin, Semalt zai yada kasuwancin ku zuwa matakin na gaba.

Gano Semalt a matsayin tallatawar ƙwararre da sabis ɗin Ingantaccen Bincike, wanda zai zama ɗayan kayan aiki mafi inganci don haɓaka albarkatun ku na kan layi. Tsarin haɓakawa wanda kamfaninmu yayi amfani dashi shine na duniya kuma ya dace da kusan dukkanin nau'ikan kasuwancin kan layi. Haɓaka aikin injinin Semalt zai ba ka damar kafa ragowar masu amfani da yanar gizon da aka yi niyya zuwa shafin. Wannan shi ne saboda ci gaban da za a iya samu ta hanyar ingantawa ba ya shuɗe, saboda haka shafin zai ci gaba da samun zirga-zirga ko da bayan kammalawar aikin SEO ɗin da aka yi.

Semalt zai taimake ka ka gano babbar hanyar zirga-zirgar wadata da ke Intanet. Tun da aƙalla rabin dukkanin baƙi na yanar gizo sun zo daga injunan bincike.

Godiya ga Semalt, zaku jawo hankalin baƙi masu sha'awar, waɗanda suke zuwa yanar gizo daga ingin bincike don bincika ku, ayyukanku, samfuranku, ko bayani.

Hakanan yana da kyau a la'akari da cewa zirga-zirgar bincika kyauta! Ba kwa buƙatar biya don dannawa ko haɗi zuwa shafin yanar gizonku daga shafin sakamakon binciken.
Idan kuna damuwa cewa don gudanar da haɓaka kayan aiki mai inganci, ana buƙatar duk ƙungiyar kwararru da fiye da wata ɗaya na aiki, za mu kawar da shakkun ku. Expertswararrun masana za su lura da burinku kuma su kammala aikin da wuri-wuri. Bugu da kari, ana buƙatar yin sabunta bayanai akai-akai akan shafin da karuwar nauyin haɗin kai kuma ana cikin la'akari.

Ga masu amfani waɗanda kamfaninsu ba za su iya yanke hukunci a gaban aikin tallan bincike ba bisa tsarin dabarun tallan kansu na duniya, Semalt zai taimaka tare da zaɓar wuraren fifiko. Wannan zai mayar da hankali ga ƙoƙarin ƙwararrun SEO-kwararru da masu siyarwa a kan ɗayan ɗawainiya da cimma matsakaicin aiki.

Semalt zai taimake ku da:
Bari mu matsa zuwa cikin cikakken tattaunawa game da ayyukan da zaku iya ganowa tare da Semalt.

AutoSEO


Ta hanyar mayar da hankalinka ga ƙirƙirar ingantaccen abu a duk shafin yanar gizo, zaku iya rasa mahimmancin sa. Ga masu farawa a fagen inganta haɓaka, muna ƙaddamar da yakin AutoSEO, wanda ke nuna kyakkyawan sakamako a cikin ɗan gajeren lokaci.

Kuna iya amfani da wannan aikin don inganta ayyukanku ko inganta sabis na abokin ciniki. Koyaya, ba tare da la'akari da zaɓin mutum na abokin ciniki ba, AutoSEO yana ba da haɓaka ingantaccen shafi. Dangane da mahimman kalmomin bincike da rahotannin nazari na yanar gizo, wannan kamfen zai taimaka maka haɓaka iyawar gidan yanar gizo da gina hanyar haɗi.

A lokaci guda, aiki ne tare da kalmomin mahimmanci waɗanda ke da mahimmanci ga SEO. Tsarin kalma mai mahimmanci yana taimaka maka zaɓi ainihin jumla, waɗanda suke mafi kyau ga rukunin yanar gizonku.

Bayarwa zai kasance da amfani musamman ga masu kula da gidan yanar gizo, masu 'yanci, kananan masu kasuwanci, da farawa.

CIGABA

Shin kun fayyace abubuwan da kuka fi gabatarwa da kuma nufin haɓaka tallace-tallace, riba, da haɗin gwiwa? Sannan FullSEO cikakke ne a gare ku. Ya haɗa da haɓakawa da aiwatar da tsarin musamman na mai amfani don SEO da haɓakawa akan Net. Hankali ga cikakkun bayanai da fahimtar yadda ƙayyadaddun albarkatun abokin ciniki zai ba ka damar haɓaka dabarun inganta shafin yanar gizon mafi inganci.

Sha'awar sabis ɗinku ko samfuran abokan ciniki tabbas za a nuna su zuwa ga rukunin yanar gizonku, wanda, bi da bi, zai kasance kusa da saman a saman injin bincike.

Babban aikin wannan yakin shine:
 • hanyar haɗin yanar gizo,
 • gyara kuskuren shafin,
 • abun ciki,
 • ingantawa na ciki,
 • tallafi,
 • neman shawara.
FullSEO ya fi tasiri don tsarin kasuwanci da kasuwancin lantarki. Koyaya, mayar da hankali kan takamaiman abokin ciniki yana sa wannan kamfen ya sami riba ga farawa, entrepreneursan kasuwa masu zaman kansu waɗanda suke son yin amfani da yanar gizo nasu iyakar girman.

Mai bayanin bidiyo

Ba wanda ya fi so a bincika kwatankwacin bayani mai rikitarwa game da kayayyaki, aiyuka, kamfanoni. Kawai nuna wa abokan cinikin ku abin da zaku iya yi ta amfani da bidiyon Mai Bayyanawa wanda kwararrun Semalt suka kirkira. Kawai bayyana ra'ayinka a cikin wasu 'yan kalmomi, kuma zamu taimaka maka wajen kirkirar fim din da zai nuna ingancin ayyukan, ka'idodin kamfanin suna wakiltar ingancin ayyukan da kake samarwa da kuma kayan aikin da ka samar. Addamar da bayanai a cikin tsarin watsa labarai zai sauƙaƙe fahimtarsa kuma ya sa abokan cinikin su raba abin da suke gani tare da wasu.

Semungiyar Semalt za ta ɗauka kan ci gaban ra'ayi, rubuta rubutun, lura da samar da bidiyon, ƙwararrun ƙwararru, da kuma gyara.

Wannan sabis ɗin yana dacewa musamman ga ƙananan masu kasuwanci, farawa, da kamfanonin da suke so suyi sha'awar masu sauraro da burin su.

Nazarin Yanar gizo

Nazarin farko na bayanai da bayanai shine mabuɗin don cin nasara a kowace kasuwanci. Yi nazarin bukatun masu amfani da kuma samar musu daidai da abin da suke so. Kula da ci gaba da aikin kamfanin kishiya, yanke sirrin nasarar sa, da aiwatar da binciken da aka samu. Binciken Yanar Gizonmu zai sanar da ku komai game da aiki da kuma tasirin shafinku.

Tsarin zai samar da:
 • ayyuka don bincika martabarsu ta hanyar yanar gizo,
 • binciko shafukan yanar gizo,
 • gano kurakuran inganta shafi,
 • suna karɓar rahotannin yanar gizo masu haɗaka gaba ɗaya
 • kara ganin gidan yanar gizo a yanar gizo.
Duk wani mai amfani zai iya yin abu mai kyau na nazarin Yanar gizo saboda ilimin shine mafi mahimmancin kayan aiki a cikin hannunka.

Ci gaban Yanar gizo

Idan ƙirƙirar rukunin yanar gizo alama ba ku da rikitarwa fiye da haɓakawarsa, Semalt zai taimaka da wannan aikin! A matsayin ku na kwararru a filin namu, zamu kirkirar gidan yanar gizo wanda ya dace daku. Ko dai kantin sayar da kan layi ne, ɗakin studio mai zaman kansa, babban kamfani, ko masana'antar mutum-ƙwararrun ƙwararrunku zasu ƙirƙiri mafi kyawun samfurin da ya dace da duk bukatun da sha'awar abokin ciniki.

Gabatarwa zuwa sararin intanet a yau ya juya yanar gizo zuwa katin kasuwancin kamfani, fuskarsa. Abin da ya sa yana da mahimmanci a mai da hankali ba kawai kan inganta injin bincike na albarkatun kan layi ba har ma a kan ƙirƙirar shafin da aka tsara da kyau. Hakanan muna kiyaye matakan tsaro na tsaro yayin ci gaba da shafi. Bayan farkon aikinsa, za a tattara bayanan, a sarrafa su, kuma a bayar da su a cikin rahoto. Don haka, zaku iya sarrafa ayyukan albarkatun ku daga farkon.

Designwaƙwalwar aiki mai kyau da jin daɗi, tallafi koyaushe da sabuntawa, haɓaka haɗuwa da plugins da APIs, fahimtar hanyoyin magance cms - duk wannan Semalt zai gudanar da shi.

Yanar gizo SEO gabatarwa

A matakin farko na aiki akan inganta gidan yanar gizo, da alama zaku bukaci taimakon kwararrun kwararru. Za mu yi amfani da dabarun mu, da muka samu tsawon shekaru na aiki mai kyau, don jagorantar ku a cikin inganta rukunin yanar gizon ku. Cikakken kunshin sabis don bincika alamomin shafin yanar gizo na yanzu da abubuwan da ke faruwa a Intanet, bincika matsaloli da warware su, tsarawa da gyara gidan yanar gizo daidai ne abin da kuke buƙata kuma za ku samu daga gare mu.

Abvantbuwan amfãni na sabis:
 • Teamungiyar ƙwararrun ƙwararru suna shirye don yin aiki tare awanni 24 a rana, kwanaki 365 a shekara. Ma'aikatanmu sun ƙunshi mutane da yawa kwararrun kwararru waɗanda ke magana da Turanci, Jamusanci, Faransanci, Spanish, da Baturke. Ta hanyar tuntuɓar marubutan-marubuta, masu shirye-shirye, masu kirkirar abun ciki, masu haɓaka shafuka ko ma jagorancin kamfanin, zaku iya tabbata cewa an fahimce ku kuma kuna iya yin banki kan shawara akan kowane lamari;

 • Fiye da shekaru goma, ƙungiyar haɗin gwiwarmu ta tattara daga ƙwararrun masu fasaha, masu fa'ida, da ƙwararrun masanan da suka aiwatar da ayyuka da yawa na nasara. Shekaru na ci gaba da aiki da tarin ƙwarewa sun ba ƙwararrun ƙwararrunmu damar huɗa ƙwarewar su da haɓaka keɓantaccen tsarin haɓaka hanyar sadarwa.
 • Sama da ayyukan 800,000 suna nasara, kuma masu amfani 300,000 sun gamsu da ingancin aikinmu;
 • Gidan tarihin ayyukan da aka kammala alama ce da ke nuna nasarar Semalt a cikin aiwatar da tunanin kansa, kuma sake dubawa na abokan cinikin da suka gamsu sun tabbatar da ingancin tsarin.
 • Tsarin sassauci na ragi ko ragi na yau da kullun; mafi kyawun darajar ƙimar kuɗi. Kuna da 'yanci don zaɓar ayyukan da kuka zaɓa da kanku gwargwadon kuɗin ku na kanku da manufar manufa. Muna ba da tsarin da ya dace da ragi da kuma kyauta mai amfani ga abokan cinikin yau da kullun. Domin kawai $ 0.99, zaku iya gwada gwajin AutoSeo na sati biyu da ganin waɗanne siffofin ne suka fi burge ku. A wannan yanayin, ba tare da la'akari da ko ka zabi AutoSeo, FullSEO ko Nazarin ba, watanni uku, watanni shida, da kunshin shekara-shekara zai kawo maka fa'idodin 10, 15, da 25%, bi da bi.

Dalilin ziyarci shafin yanar gizon mu

A kan rukunin yanar gizonmu, zaku iya fahimtar kanku da ka'idodin Semalt da sake dubawar abokin ciniki don fahimtar ba kawai ƙayyadaddun SEO ba amma har da abubuwan da muke nufi na inganta yanar gizonmu. Hakanan zaka iya nemo duk bayanan da suka wajaba game da aiyukan da aka bayar da kuma farashin su a shafin yanar gizon Semalt. Idan kowane zance ya kasance ba a warware ku ba, ku yi tambaya ga ƙungiyar goyon bayanmu.